Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dvdfvevewce

Go down

dvdfvevewce Empty dvdfvevewce

Bài gửi  xLeR BaBy T Wed Apr 10, 2013 11:38 am

[Hanhsuytu][Hanhsuytu][Hanhsuytu][Hanhsuytu] [SIZE="4"]nói đúng sự thật thì gọi là đã kích ,cmt 1 cái thì gọi là spam ,vậy sao tụi m` k phạt thẻ hay band cả 4rum ?? chung là 1 chức mod binh nhau t k ý kiến , nhưng muốn ng` ta k nói đc j thì đưa ra cái lý do hợp lý 1 chút,sao k tận dụng cái đầu óc tụi m` màk giúp 4rum , chỉ bík làm những việc 3 láp đó thôi àk ,cái việc thẻ hay band vs t đékz là j ,màk thẻ hay band thì cho đúng , cũng như lần trước wăng thẻ , vì vụ 4rum bị lỗi cmt ,cmt duyệt tá lả , bạn ấy đã wăng mình 1 thẻ vàng màk k hề có 1 chút` chất xám tiết ra tonguek chỉ nói suông , các GM vs các bạn 4rum cmt dùm minh ntn về mod này ,cũng có thể là có 1 lần mình log acc , có 1 bạn cầm acc lùn , nói là chơi bên bv 2 , wa chửi r` đòi band mình có thể là bạn này , vì cái j cũng chỉ nhắm vào mình Idea ,lần đó chắc cũng tức lắm , ra sảnh bị 3 4 tk` chửi lận màk ,đâu fải 1 mình minh chửi IdeaIdea[/SIZE]

thôi k dài dòng nữa , hình đây
Spoiler:

còn đây là band sai vs mình nói thì gở thẻ ,k bík đầu óc để cho đẹp hay sao IdeaIdea
Spoiler:

[SIZE="7"]các ban quản trị 4rum ,mong là các bạn lần sau tuyển mod thì tuyển những ng` hữu ích ,bík sử dụng cái não , bài tiết chất xám để đóng góp ,giúp 4rum ngày càng fát triển mạnh mẽ ,chứ đừng có nhắm mắt màk hốt đại kiểu như vậy ,nói thiệt , như vậy 4rum bẩn lắm ,mình nói tới đây thôi ,các bạn duyệt hay k thì để cho cả đám các bạn đọc màk thì thầm to nhỏ vs nhau ,nhưng nhớ kỹ là ,làm như vậy thì k khác j tk` lớn che đầu cho tk` nhỏ ra wậy đâu ,^^[/SIZE]

xLeR BaBy T
Moderator
Moderator